Tuesday, February 28, 2017

Mazishi ya Marehemu Abdallah Khelef Shauri "Dullah" Nchini Norway jana Jumatatu 27.Februari 2017


Sofia Abdallah Khelef Shauri (mtoto wa marehemu Abdallah  Khelef  Shauri) akiweka shada la maua la uchungu katika kaburi la baba yake baada ya kuzikwa jana.


Familia ya Shauri Mjaka na ndugu zake inatowa shukrani kwa Wananchi Wote walioshiriki kwa njia moja kuungana na familia hiyo katika kipindi chote cha msiba wa mtoto wao Abdallah Khefel Shauri «Dullah» katika kipindi kigumu cha msima huo uliotokea nchini Norway siku ya Jumamosi iliopita na kufikia tamati ya kukamilisha shughuli za mazishi zilizofanyika jana nchini Norway katika majira ya mchana saa 6:00 kwa kuuhifadhi mwili wa marehemu kwa kukamilisha taratibu zote za mazishi, Skoger Drammen.

Tunatoa shukrani kwa mzazi mwenziwe Mama Sofia kwa mchango mkubwa aliotoa kufanikisha maziko hayo. Tunatoa shukrani za dhati kwa Mama Sofia Inshaallah Mwenyenzi Mungu atakujalia kila la kheri katika maisha yako. 

Pia na marafiki waliofika kutoka nchi jirani na kuwahi msiba huo kumshindikia
mpendwa rafiki yao. 

Inatowa shukrani kwa Jumuiya zote za Watanzania wanaoishi nje kwa umoja wao kwa hali na mali kuweza kufanikisha suala hii kwa ushirikiano wao. Tunatoa shukrani kwa uongozi wa Jumuiya watanzania Wanaoishi nchini Norway kusimamia suala hili hadi mwisho kufanya taratibu za mazishi ya Ndugu yetu. Tunatoa Shukrani kwa Jumuiya ya Kiislamu ya Watanzania Norway na Ndugu Hassan na Jamal kusimamia hadi kukamilika.

Hatuna cha kuwalipa kwa hili inshalla Mwenyenzi Mungu atawajalia kila la kheri na moyo wa imana kwa hili na lengine.

Ameen.  


No comments: